
SASHEN MUƘUƘA GA KOWANE SHIGA
Ko don ɗaukar hoton muƙamuƙi ko don cire ƙananan ƙwayoyin polyps - an yi amfani da forceps na biopsy da za a iya zubarwa don kowane aiki tare da sassan muƙamuƙi daban-daban: tare da santsi ko gefen yankewa mai haƙori da kuma tare da ko ba tare da ƙara ba. Ana iya sarrafa sashin muƙamuƙi daidai kuma a buɗe shi a kusurwa mai faɗi.
SHAFIN INGANCI MAI KYAU
Akwai zaɓin na'urar ƙarfe da ba a shafa ba kuma mai rufi. An samar da ƙarin alamomi akan murfin don sauƙaƙe daidaitawa yayin amfani.
●fushin bronchial Ø 1.8 mm, tsawon cm 120
●fushin ƙafa na yara Ø 1.8 mm, tsawon santimita 180
●fushin ciki Ø 2.3 mm, tsawon santimita 180
●ƙafafun hanji Ø 2.3 mm, tsawon santimita 230
Yana bayar da forceps masu diamita na 1.8 mm, 2.3 mm ban da tsawon 120, 180, 230 da 260 cm. Ko suna zuwa da ko ba tare da wani ƙwanƙwasa ba, mai rufi ko wanda ba a rufe ba, tare da cokali na yau da kullun ko na haƙora - duk samfuran suna da babban aminci. Kyakkyawan gefen forceps ɗin biops ɗinmu yana ba ku damar ɗaukar samfuran nama waɗanda aka tabbatar da ganewar asali cikin sauƙi da aminci.
| Samfuri | Girman buɗewar muƙamuƙi (mm) | OD(mm) | LTuranci (mm) | SerratedJaw | ƘARA | Shafi na PE |
| ZRH-BFA-2416-PWS | 6 | 2.4 | 1600 | NO | NO | EH |
| ZRH-BFA-2423-PWS | 6 | 2.4 | 2300 | NO | NO | EH |
| ZRH-BFA-1816-PWS | 5 | 1.8 | 1600 | NO | NO | EH |
| ZRH-BFA-1812-PWS | 5 | 1.8 | 1200 | NO | NO | EH |
| ZRH-BFA-1806-PWS | 5 | 1.8 | 600 | NO | NO | EH |
| ZRH-BFA-2416-PZS | 6 | 2.4 | 1600 | NO | EH | EH |
| ZRH-BFA-2423-PZS | 6 | 2.4 | 2300 | NO | EH | EH |
| ZRH-BFA-2416-CWS | 6 | 2.4 | 1600 | EH | NO | EH |
| ZRH-BFA-2423-CWS | 6 | 2.4 | 2300 | EH | NO | EH |
| ZRH-BFA-2416-CZS | 6 | 2.4 | 1600 | EH | EH | EH |
| ZRH-BFA-2423-CZS | 6 | 2.4 | 2300 | EH | EH | EH |
Amfani da aka yi niyya
Ana amfani da na'urar ɗaukar hoto ta biopsy forceps don ɗaukar samfurin nama a cikin hanyoyin narkewar abinci da na numfashi.
PE mai rufi da Alamomi na Tsawon
An rufe shi da PE mai laushi sosai don samun kyakkyawan zamewa da kariya ga tashar endoscopic.
Alamun Tsawon Lokaci suna taimakawa wajen sakawa da kuma cirewa.

Sassauci Mai Kyau
Wuce ta hanyar tashar mai lanƙwasa digiri 210.
Yadda Ƙarfin Biopsy Mai Zubar da Ita Ke Aiki
Ana amfani da forceps na biopsy na endoscopic don shiga cikin hanyoyin narkewar abinci ta hanyar na'urar endoscope mai sassauƙa don samun samfuran nama don fahimtar cututtukan da ke tattare da cutar. Ana samun forceps ɗin a cikin tsari guda huɗu (forceps na kofin oval, forceps na kofin oval tare da allura, forceps na alligator, forceps na alligator tare da allura) don magance buƙatun asibiti iri-iri, gami da samun nama.




Daga ZRH med.
Lokacin Samarwa: Makonni 2-3 bayan an karɓi kuɗin, ya dogara da adadin odar ku
Hanyar Isarwa:
1. Ta hanyar Express: Fedex, UPS, TNT, DHL, SF express kwanaki 3-5, kwanaki 5-7.
2. Ta Hanya: Cikin gida da kuma ƙasar maƙwabta: Kwanaki 3-10
3. Ta Teku: Kwanaki 5-45 a duk faɗin duniya.
4. Ta hanyar Air: Kwanaki 5-10 a duk faɗin duniya.
Tashar Lodawa:
Shenzhen, Yantian, Shekou, Hong Kong, Xiamen, Ningbo, Shanghai, Nanjing, Qingdao
Bisa ga buƙatarka.
Sharuɗɗan Isarwa:
EXW, FOB, CIF, CFR, C&F, DDU, DDP, FCA, CPT
Takardun Jigilar Kaya:
B/L, Rasitin Kasuwanci, Jerin Shiryawa