-
Na'urorin Haɗa Jiki na Lafiya da Za a Iya Zubar da Su Ta Hanyar Endoscopy
1, Waya mai ƙarfi mai ƙarfi, tana ba da kyawawan halaye na yankewa da sauri
2, Madauri yana juyawa tare ta hanyar juya madaurin zobe 3, yana ƙara inganci sosai
3, Tsarin Ergonomic na riƙon zobe 3, mai sauƙin riƙewa da amfani
4, Samfura masu tarko mai sanyi mai hade da siraran waya, suna rage buƙatar tarko guda biyu daban-daban
-
Tarkon tiyatar cirewa daga mahaifa (Endoscopic Resection) don maganin ciki (Gastroenterology)
● Tsarin tarko mai juyawa 360°pjuya digiri 360 don taimakawa wajen samun damar shiga cikin mawuyacin hali na polyps.
●Waya da aka yi da kitso tana sa polyps ɗin ba su da sauƙin zamewa.
●Tsarin buɗewa da rufewa mai santsi don sauƙin amfani
●An yi shi da ƙarfe mai ƙarfi na likitanci wanda ke ba da kyawawan halaye na yankewa da sauri
●Murfin da ke da santsi don hana lalacewar tashar endoscopic ɗinku
●Haɗin wutar lantarki na yau da kullun, ya dace da duk manyan na'urori masu yawan mita a kasuwa
-
Tarkon tiyatar cire ƙwayoyin cuta guda ɗaya (Endoscopy) don cire ƙwayoyin cuta guda ɗaya (Polypectomy)
1, Madauri yana juyawa tare ta hanyar juya maƙallin zobe 3, daidaitaccen matsayi.
2, An yi shi da ƙarfe mai ƙarfi na likitanci wanda ke ba da kyawawan halaye na yankewa da sauri.
3, Madaurin siffar murabba'i mai siffar murabba'i, mai siffar murabba'i ko kuma mai lanƙwasa, da kuma waya mai sassauƙa, suna kama ƙananan polyps cikin sauƙi
4, Tsarin buɗewa da rufewa mai santsi don sauƙin amfani
5, Rufin da ke da santsi don hana lalacewar tashar endoscopic
-
Endoscopy na Ciki da Za a Iya Jefawa
Halaye
Iri-iri na siffar madauki da girma.
●Siffar Madauri: Oval(A), Hexagonal(B) da Crescent(C)
● Girman Madauri: 10mm-15mm
Tarkon Sanyi
● Kauri mai kauri 0.24 da 0.3mm.
●Siffa ta musamman, nau'in garkuwa
●An tabbatar da cewa wannan nau'in Tarkon yana iya cire ƙananan polyp ɗin ba tare da amfani da maganin cautery ba.
-
EMR EDS Instrument Polypectomy Sanyi Tarkon Amfani Guda Ɗaya
Halaye
● An haɓaka don polyps sama da 10 mm
● Wayar yankewa ta musamman
● Tsarin tarko da aka inganta
● Daidaitacce, yanke iri ɗaya
● Babban matakin iko
● Rikodin ergonomic
