An kammala bikin baje kolin likitanci na kasa da kasa na MEDICA 2025 na kwanaki hudu a Düsseldorf, Jamus a hukumance a ranar 20 ga Nuwamba. A matsayin babban taron masana'antar likitanci mafi girma a duniya, baje kolin na wannan shekarar ya nuna nasarorin kirkire-kirkire a fannoni na zamani kamar kiwon lafiya na dijital, binciken AI, da robots na gyara jiki, wanda hakan ke nuna alkibla bayyananniya ga ci gaban masana'antar kiwon lafiya ta duniya.
Nasarar da aka samu wajen ɗaukar nauyin shirin MEDICA na wannan shekarar ba wai kawai ya nuna sabbin nasarorin da aka samu a fannin fasahar likitanci ta duniya ba, har ma ya gina muhimmiyar gada ga haɗin gwiwar ƙasashen duniya. Tare da zurfafa haɗakar fasahohi kamar AI da manyan bayanai a cikin masana'antar kiwon lafiya, ayyukan kiwon lafiya masu mayar da hankali kan mutane, daidai, da kuma wayo za su zama babban alkiblar ci gaba a nan gaba, wanda zai ci gaba da ƙara himma ga lafiyar duniya.
A wannan baje kolin, ZRHmedta mai da hankali kan kula da abokan ciniki da ke akwai da kuma gano takamaiman damar kasuwanci. Ta hanyar nuna samfuran a wurin da kuma bayani, ta cimma nasarar cimma burin haɗin gwiwa tare da kamfanoni da dama, wanda ya shafi Aji na IIasamfuran tauraro kamar polyp mai yuwuwatiyatar cire cikitarko, forceps na biopsy da za a iya zubarwa, da kuma allurar allurar endoscopic da za a iya zubarwada kuma samfuranmu na kirkire-kirkireUAS tare da tsotsada kuma haɗin gwiwar hukumomin yankin Turai don Aji na IIb shirye-shiryen bidiyo na mostatic waɗanda aka ba da takardar shaidar MDR CE. TTafiyarsa zuwa MEDICA a Jamus muhimmin aiki ne donZRHmedwajen shiga gasa da haɗin gwiwa a duniya.ZRHmedza ta ci gaba da bin ƙa'idodin buɗe ido, kirkire-kirkire, da haɗin gwiwa, ta hanyar faɗaɗa kai a kasuwannin ƙasashen waje da kuma kawo ƙarin fa'idodi ga marasa lafiya a duk faɗin duniya.
Mu, Jiangxi Zhuoruihua Medical Instrument Co., Ltd., kamfani ne da ke kera kayayyaki a China wanda ya ƙware a fannin amfani da endoscopic, gami da layin GI kamar suƙarfin biops, ƙwanƙwasa jini, tarkon polyp, allurar sclerotherapy,feshi catheter, gogewar cytology, waya mai jagora, Kwandon ɗaukar dutse,cathete na magudanar ruwa ta hanci da sauransu. wanda ake amfani da shi sosai a cikin EMR,ESD, ERCP. Kuma Layin Urology, kamar rufin shiga ureteralda kuma rufin shiga ureteral tare da tsotsa,dKwandon Maido da Dutse na Fitsari, da kuma jagorar urology da sauransu.
Kayayyakinmu an ba su takardar shaidar CE, kuma masana'antunmu an ba su takardar shaidar ISO. An fitar da kayayyakinmu zuwa Turai, Arewacin Amurka, Gabas ta Tsakiya da wani ɓangare na Asiya, kuma suna ba wa abokin ciniki yabo da yabo sosai!
Lokacin Saƙo: Disamba-03-2025





