An gudanar da Makon Cututtukan Narkewar Abinci (DDW) a Washington, DC, daga 18 zuwa 21 ga Mayu, 2024. Ƙungiyar Nazarin Cututtukan Hanta ta Amurka (AASLD), Ƙungiyar Gastroenterological ta Amurka (AGA), Ƙungiyar Endoscopy ta Amurka (ASGE) da Ƙungiyar Tiyatar Abinci (SSAT) ne suka shirya DDW tare. Ita ce babban taro da baje kolin ilimi mafi girma a fannin cututtukan narkewar abinci a duniya. Tana jan hankalin dubban likitoci da malamai a fannin narkewar abinci daga ko'ina cikin duniya don shiga tattaunawa mai zurfi kan sabbin batutuwa da ci gaba a fannonin gastroenterology, hepatology, endoscopy da tiyatar ciki.
Rumfarmu
Zhuoruihua Medical ta halarci taron DDW tare da kayayyakin da suka shafi endoscopic da kuma cikakkun hanyoyin magance matsalolinERCPda kuma ESD/EMR, kuma sun yi nuni da jerin kayayyaki masu mahimmanci a lokacin taron, ciki har daƙarfin biops, hemoclip, tarkon polyp, allurar sclerotherapy, feshi catheter, gogewar cytology, waya mai jagora, Kwandon ɗaukar dutse, catheter na magudanar ruwa ta hanciDa sauransu. A wurin baje kolin, Zhuoruihua Medical ta jawo hankalin masu rarrabawa da likitoci da yawa daga ko'ina cikin duniya tare da halayen samfuranta na musamman.
A lokacin taron, mun karɓi dillalai da abokan hulɗa daga ko'ina cikin duniya, da kuma ƙwararru da masana daga ƙasashe sama da 10. Sun nuna sha'awar kayayyakinmu sosai, sun nuna yabo da girmamawa sosai ga waɗannan kayayyakin, kuma sun bayyana niyyar ƙarin haɗin gwiwa.
A nan gaba, ZRHmed zai ci gaba da ƙarfafa bincike da haɓaka samfura, zurfafa haɗin gwiwa a fannin likitanci, samar da ingantattun hanyoyin magance cututtuka da kayayyaki, da kuma ba da gudummawa ga ci gaban fannin endoscopy na gastrointestinal.
Lokacin Saƙo: Yuni-12-2024
