shafi_banner

Kayayyakin Endoscopic OEM Sabis na Bronchoscopy Fesa bututun da za a iya zubarwa

Kayayyakin Endoscopic OEM Sabis na Bronchoscopy Fesa bututun da za a iya zubarwa

Takaitaccen Bayani:

Cikakken Bayani Kan Samfurin:

Babban aikin farashi

Sauƙin aiki

Bututun Allura: babban kwarara, rage juriyar allura gaba ɗaya

Kurmin waje: saman da yake da santsi da kuma shigar da ruwa mai santsi

Kurmin Ciki: lumen mai santsi da isar da ruwa mai santsi

Maƙallin: Mai sarrafa hannu ɗaya mai ɗaukuwa


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

Yin amfani da maganin feshi mai inganci yayin endoscopy yana taimakawa wajen gano tsarin kyallen kuma yana taimakawa wajen gano cutar.

Ƙayyadewa

Samfuri OD(mm) Tsawon Aiki (mm) Nau'in Nozzi
ZRH-PZ-2418-214 Φ2.4 1800 Fesa Madaidaiciya
ZRH-PZ-2418-234 Φ2.4 1800
ZRH-PZ-2418-254 Φ2.4 1800
ZRH-PZ-2418-216 Φ2.4 1800
ZRH-PZ-2418-236 Φ2.4 1800
ZRH-PZ-2418-256 Φ2.4 1800
ZRH-PW-1810 Φ1.8 1000 Feshi Mai Hazo
ZRH-PW-1818 Φ1.8 1800
ZRH-PW-2418 Φ2.4 1800
ZRH-PW-2423 Φ2.4 2400

Bayanin Samfura

Na'urar ɗaukar hoton jini ta Biopsy Forces 7

Na'urar ɗaukar hoton jini ta Biopsy Forces 7

p1

Faɗin wurin fesawa kuma an rarraba shi daidai gwargwado.

Tsarin musamman na hana karkatarwa.
Shigar da catheter cikin santsi.

shafi na 2
shafi na 3

Ikon sarrafawa na hannu ɗaya mai ɗaukuwa.

Tambayoyi da Amsoshi game da Kayan Haɗi na EMR/ESD

T: Su waye mu?
A: Muna zaune a Xiajiang, Jiangxi China, tun daga shekarar 2018, muna sayarwa ga Gabashin Turai (50.00%), Kudancin Amurka (20.00%), Afirka (15.00%), Gabas ta Tsakiya (15.00%). Jimillar mutane 51-100 ne ke aiki a ofishinmu.
 
T: Ta yaya za mu iya tabbatar da inganci?
A: Koyaushe samfurin kafin samarwa kafin samar da taro; Koyaushe duba ƙarshe kafin jigilar kaya;
 
T: Me za ku iya saya daga gare mu?
A: Hemoclip na Endoscopic da za a iya zubarwa, Allurar allurar da za a iya zubarwa, Tarkon tiyatar Polypectomy da za a iya zubarwa, Ƙarfin Biopsy da za a iya zubarwa, Wayar Jagorar Hydrophilic, Wayar Jagorar Urology, Catheter na Fesawa, Kwandon Cire Dutse, Brush na Cytology da za a iya zubarwa, Kuraje na Shiga Ureteral, Catheter na Magudanar Hanci, Kwandon Maido da Dutse na Fitsari, Goga Mai Tsaftacewa

T: Me yasa ya kamata ku saya daga gare mu ba daga wasu masu samar da kayayyaki ba?
A: An kafa kamfaninmu a shekarar 2018, muna da masu samar da kayayyaki masu kyau da yawa, muna da ƙungiyoyi masu kyau, muna da tsarin kula da inganci mai inganci. Muna da injunan kera kayayyaki na zamani da kayan aikin gwaji na zamani, kamfaninmu yana da wuraren kera kayayyaki na zamani tare da bita na sarrafa iska guda 100,000, dakin gwaje-gwaje na jiki da na sinadarai masu daraja 10,000, da dakin gwaje-gwaje na gwaji mai daraja 100. Muna kafawa da aiwatar da tsarin kula da inganci bisa ga ƙa'idar GB/T19001, ISO 13485 da 2007/47/EC (umarnin MDD). A halin yanzu, muna gina tsarin kula da inganci mai inganci, muna da takardar shaidar ISO 13485, CE.
 
T: Wadanne ayyuka za mu iya bayarwa?
A: Sharuɗɗan Isarwa da aka Karɓa: FOB,CFR,CIF;
Kudin Biyan da aka Karɓa: USD, EUR, CAD, AUD, GBP;
Nau'in Biyan Kuɗi da aka Karɓa: T/T, L/C, D/PD/A, Katin Kiredit, PayPal, Western Union, Kuɗi; Harshen da ake Magana da shi: Turanci, Sinanci, Sifaniyanci, Jamusanci.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi