shafi_banner

Allurar Endoscopic Masu Amfani da Endoscopic Allurar Endoscopic don Amfani Guda ɗaya

Allurar Endoscopic Masu Amfani da Endoscopic Allurar Endoscopic don Amfani Guda ɗaya

Takaitaccen Bayani:

1. Tsawon Aiki 180 & 230 CM

2. Akwai a cikin Ma'auni na /21/22/23/25

3. Allura - Gajere kuma mai kaifi An yanke shi da girman 4mm 5mm da 6mm.

4. Samuwa - Ba a tsaftace shi ba. Don amfani ɗaya kawai.

5. Allura da aka ƙera musamman don samar da amintaccen riƙewa da bututun ciki da kuma hana yuwuwar zubewa daga haɗin bututun ciki da allura.

6. Allura da aka ƙera musamman tana matsa lamba don allurar maganin.

7. An yi bututun waje da PTFE. Yana da santsi kuma ba zai haifar da wata illa ga tashar endoscopic ba yayin shigarsa.

8. Na'urar tana iya bin diddigin ƙwayoyin halittar jiki cikin sauƙi don isa ga abin da aka nufa ta hanyar endoscope.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

Maganin Allurar Endoscopic na Ciwon Zufa da Ciwon Ciki.
Allurar Submusosa ta endoscopic a cikin hanyar GI.
Allurar Allurar Sclero Therapy - Allurar da ake amfani da ita wajen allurar Endoscopic a cikin esophagus Varices sama da OG Junction. Ana amfani da ita wajen allurar Endoscopic don shigar da wani wakili na vasoconstrictor a wuraren da aka zaɓa don sarrafa raunukan zubar jini na gaske ko na yuwuwar faruwa. Allurar saline don taimakawa wajen cirewar Mucosal Resection (EMR), hanyoyin cirewar jini da kuma magance zubar jini mara variceal.

Ƙayyadewa

Samfuri Kushin ODD±0.1(mm) Tsawon Aiki L ± 50(mm) Girman Allura (Diamita/Tsawon) Tashar Endoscopic (mm)
ZRH-PN-2418-214 Φ2.4 1800 21G,4mm ≥2.8
ZRH-PN-2418-234 Φ2.4 1800 23G, 4mm ≥2.8
ZRH-PN-2418-254 Φ2.4 1800 25G, 4mm ≥2.8
ZRH-PN-2418-216 Φ2.4 1800 21G, 6mm ≥2.8
ZRH-PN-2418-236 Φ2.4 1800 23G, 6mm ≥2.8
ZRH-PN-2418-256 Φ2.4 1800 25G, 6mm ≥2.8
ZRH-PN-2423-214 Φ2.4 2300 21G,4mm ≥2.8
ZRH-PN-2423-234 Φ2.4 2300 23G, 4mm ≥2.8
ZRH-PN-2423-254 Φ2.4 2300 25G, 4mm ≥2.8
ZRH-PN-2423-216 Φ2.4 2300 21G, 6mm ≥2.8
ZRH-PN-2423-236 Φ2.4 2300 23G, 6mm ≥2.8
ZRH-PN-2423-256 Φ2.4 2300 25G, 6mm ≥2.8

Bayanin Samfura

I1
shafi na 83
shafi na 87
shafi na 85
takardar shaida

Allura Tip Angel 30 Degree
Huda mai kaifi

Bututun Ciki Mai Inganci
Ana iya amfani da shi don lura da dawowar jini.

Gina Sheath Mai ƙarfi na PTFE
Yana sauƙaƙa ci gaba ta hanyoyi masu wahala.

takardar shaida
takardar shaida

Tsarin Hannun Ergonomic
Sauƙin sarrafa motsi na allura.

Yadda Allurar Endoscopic Mai Zartarwa Ke Aiki
Ana amfani da allurar endoscopic don allurar ruwa a cikin sararin submucosal don ɗaga raunin daga tushen muscularis propria kuma ƙirƙirar wani abu da ba shi da faɗi sosai don cirewa.

takardar shaida

Ana amfani da allurar endoscopic a cikin EMR ko ESD

T; EMR ko ESD, yadda ake tantancewa?
A; EMR ya kamata ya zama zaɓi na farko ga yanayin da ke ƙasa:
●Rashin lafiya a saman makogwaro na Barrett;
●Ƙaramin rauni a cikin ciki <10mm, IIa, matsayi mai wahala ga ESD;
● Raunin duodenal;
●Lauje mara launin fata/marar damuwa ⼜20mm ko kuma raunin granular.
A; ESD ya kamata ya zama babban zaɓi ga:
●Kansa mai kama da na squamous cell (farkon) esophagus;
●Kansa na ciki da wuri;
●Raunukan launin fata (ba tare da granular/depressed ba >20mm).


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi