shafi_banner

Kayan haɗi na Endoscope Tsarin Isarwa Shirye-shiryen Hemostasis Mai Juyawa Endoclip

Kayan haɗi na Endoscope Tsarin Isarwa Shirye-shiryen Hemostasis Mai Juyawa Endoclip

Takaitaccen Bayani:

Cikakken Bayani Kan Samfurin:

Juyawa da makullin a rabon 1:1. (*Juya makullin yayin riƙe makullin bututu da hannu ɗaya)

Sake buɗe aikin kafin a fara aiki. (Gargaɗi: A buɗe kuma a rufe har sau biyar)

MR Conditional: Marasa lafiya suna yin aikin MRI bayan an sanya musu clip.

Buɗewa Mai Daidaitawa 11mm.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

Ana amfani da endoclip ɗinmu don dakatar da zubar jini daga ƙananan jijiyoyin jini a cikin hanyar narkewar abinci.
Alamomin magani sun haɗa da: Ciwon mara mai zubar jini, diverticula a cikin hanji, ramukan haske waɗanda ba su kai mm 20 ba.

Ƙayyadewa

Samfuri Girman Buɗewar Faifan Faifan (mm) Tsawon Aiki (mm) Tashar Endoscopic (mm) Halaye
ZRH-HCA-165-9-L 9 1650 ≥2.8 Gastro Ba a rufe ba
ZRH-HCA-165-12-L 12 1650 ≥2.8
ZRH-HCA-165-15-L 15 1650 ≥2.8
ZRH-HCA-235-9-L 9 2350 ≥2.8 Ciwon hanji
ZRH-HCA-235-12-L 12 2350 ≥2.8
ZRH-HCA-235-15-L 15 2350 ≥2.8
ZRH-HCA-165-9-S 9 1650 ≥2.8 Gastro An rufe
ZRH-HCA-165-12-S 12 1650 ≥2.8
ZRH-HCA-165-15-S 15 1650 ≥2.8
ZRH-HCA-235-9-S 9 2350 ≥2.8 Ciwon hanji
ZRH-HCA-235-12-S 12 2350 ≥2.8
ZRH-HCA-235-15-S 15 2350 ≥2.8

Bayanin Samfura

Hemoclip39
shafi na 15
shafi na 13
takardar shaida

Tsarin Za a Iya Juyawa 360°
Bayar da wurin da ya dace.

Nasiha Mai Raɗaɗi ga Masu Rauni
yana hana endoscopy lalacewa.

Tsarin Sakin Mai Sauƙi
samar da kayan bidiyo mai sauƙin fitarwa.

Maimaita Buɗewa da Rufewa
don daidaitaccen matsayi.

takardar shaida
takardar shaida

Rike Mai Siffa Mai Sauƙi
Mai Amfani Mai Sauƙi

Amfani da Asibiti
Ana iya sanya Endoclip a cikin hanyar Gastro-intestinal (GI) don dalilai na hemostasis don:
Lalacewar Mucosal/ƙasa da Mucosal <3 cm
Ciwon jini, -Jijiyoyi ƙasa da 2 mm
Diamita na polyps ƙasa da 1.5 cm
Diverticula a cikin #colon
Ana iya amfani da wannan faifan a matsayin ƙarin hanya don rufe ramukan haske na hanyar GI waɗanda suka kai ƙasa da 20 mm ko don alamar #endoscopic.

takardar shaida

Amfani da kayan haɗin EMR/ESD

Kayan haɗi da ake buƙata don aikin EMR sun haɗa da allurar allura, tarkunan polypectomy, endoclip da na'urar ɗaurewa (idan ya dace) ana iya amfani da na'urar bincike ta tarko mai amfani ɗaya don ayyukan EMR da ESD, kuma yana ba da sunaye duka-cikin-ɗaya saboda ayyukan hybird. Na'urar ɗaurewa na iya taimakawa polyp ligate, wanda kuma ake amfani da shi don dinkin wando-zaren-zaren a ƙarƙashin endoscop, ana amfani da hemoclip don hemostasis na endoscopic da kuma manne raunin a cikin hanyar GI.

Tambayoyi da Amsoshi game da Kayan Haɗi na EMR/ESD

T; Menene EMR da ESD?
A; EMR na nufin cirewar mucosal endoscopic, hanya ce ta cire ciwon daji ko wasu raunuka marasa kyau da aka samu a cikin hanyar narkewar abinci.
ESD na nufin endoscopic submucosal dissection, wata hanya ce ta cire ciwon daji mai zurfi daga cikin hanji, wacce ake amfani da ita wajen cire kwayoyin cuta daga cikin hanji.

T; EMR ko ESD, yadda ake tantancewa?
A; EMR ya kamata ya zama zaɓi na farko ga yanayin da ke ƙasa:
●Rashin lafiya a saman makogwaro na Barrett;
●Ƙaramin rauni a cikin ciki <10mm, IIa, matsayi mai wahala ga ESD;
● Raunin duodenal;
●Lauje mara launin fata/marar damuwa ⼜20mm ko kuma raunin granular.
A; ESD ya kamata ya zama babban zaɓi ga:
●Kansa mai kama da na squamous cell (farkon) esophagus;
●Kansa na ciki da wuri;
●Mai launin ruwan kasa (ba shi da launin ruwan kasa/mai damuwa >
●20mm) rauni.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi