shafi_banner

Maimaita Buɗewa da Rufewa na Ciki Maimaitawar Hanci

Maimaita Buɗewa da Rufewa na Ciki Maimaitawar Hanci

Takaitaccen Bayani:

Cikakken Bayani Kan Samfurin:

1, Tsawon aiki 165/195/235 cm

2, Diamita na murfin 2.6 mm

3, Samuwa ba ta da illa ga amfani ɗaya kawai.

4, An tsara maƙallin rediyo don zubar jini, alamar endoscopic, rufewa da kuma ɗaure bututun ciyar da jejunal. Haka kuma ana iya amfani da shi don zubar jini don yankewa don hana zubar jini bayan an cire rauni.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

Ana amfani da shi don ɗaure jijiyoyin jini ta hanyar injiniya. Endoclip na'urar injiniya ce ta ƙarfe da ake amfani da ita a endoscopy don rufe saman mucosal guda biyu ba tare da buƙatar tiyata da dinki ba. Aikinsa yayi kama da dinki a cikin manyan aikace-aikacen tiyata, domin ana amfani da shi don haɗa saman da aka raba biyu, amma, ana iya amfani da shi ta hanyar endoscope a ƙarƙashin gani kai tsaye. An sami amfani da Endoclips wajen magance zubar jini a cikin hanji (duka a cikin babban hanji da ƙananan hanji), don hana zubar jini bayan hanyoyin magani kamar polypectomy, da kuma rufe ramukan ciki.

endoclip 10mm
hemoclip 17mm
Hemoclip Mai Juyawa

Ƙayyadewa

Samfuri Girman Buɗewar Faifan (mm) Tsawon Aiki (mm) Tashar Endoscopic (mm) Halaye
ZRH-HCA-165-9-L 9 1650 ≥2.8 Gastro Ba a rufe ba
ZRH-HCA-165-12-L 12 1650 ≥2.8
ZRH-HCA-165-15-L 15 1650 ≥2.8
ZRH-HCA-235-9-L 9 2350 ≥2.8 Ciwon hanji
ZRH-HCA-235-12-L 12 2350 ≥2.8
ZRH-HCA-235-15-L 15 2350 ≥2.8
ZRH-HCA-165-9-S 9 1650 ≥2.8 Gastro An rufe
ZRH-HCA-165-12-S 12 1650 ≥2.8
ZRH-HCA-165-15-S 15 1650 ≥2.8
ZRH-HCA-235-9-S 9 2350 ≥2.8 Ciwon hanji
ZRH-HCA-235-12-S 12 2350 ≥2.8
ZRH-HCA-235-15-S 15 2350 ≥2.8

Bayanin Samfura

Na'urar ɗaukar hoton jini ta Biopsy Forces 7

Tsarin Za a Iya Juyawa 360°
Bayar da wurin da ya dace.

Nasiha Mai Raɗaɗi ga Masu Rauni
yana hana endoscopy lalacewa.

Tsarin Sakin Mai Sauƙi
samar da kayan bidiyo mai sauƙin fitarwa.

Maimaita Buɗewa da Rufewa
don daidaitaccen matsayi.

takardar shaida
takardar shaida

Rike Mai Siffa Mai Sauƙi
Mai Amfani Mai Sauƙi

Amfani da Asibiti
Ana iya sanya hemoclip a cikin hanyar Gastro-intestinal (GI) don manufar hemostasis don:

Lalacewar Mucosal/ƙasa da Mucosal< 3 cm
Ciwon jini, -Jijiyoyi< 2 mm
Polypsdiamita na <1.5 cm
Diverticula a cikin #colon

Ana iya amfani da wannan faifan azaman hanyar ƙarin don rufe ramukan hasken GI na hanyar GI<20 mm ko don alamar #endoscopic.

Amfani da Hemoclip

Ana amfani da Hemoclip a cikin ESD

(1) Yi alama, yi amfani da yanke allura ko kuma haɗin argon ion don yin alama a yankin da aka yanke tare da electrocoagulation mai girman 0.5cm a gefen raunin;

(2) Kafin a yi allurar ruwa a cikin mucosa, ruwan da ake samu a asibiti don allurar submucosa sun haɗa da saline na jiki, glycerol fructose, sodium hyaluronate da sauransu.

(3) A yanke mucosa da ke kewaye da shi kafin a yanke shi: yi amfani da kayan aikin ESD don yanke wani ɓangare na mucosa da ke kewaye da raunin tare da wurin alama ko gefen waje na wurin alama, sannan a yi amfani da wukar IT don yanke duk mucosa da ke kewaye da shi;

(4) Dangane da sassa daban-daban na raunin da kuma yadda masu aiki ke yin aikin, an zaɓi kayan aikin ESD IT, Flex ko HOOK wuka da sauran kayan aikin cirewa don cire raunin a gefen submucosa;

(5) Don maganin raunuka, an yi amfani da sinadarin argon ion coagulation don amfani da electrocoagulation ga dukkan ƙananan jijiyoyin jini da ake gani a cikin raunin don hana zubar jini bayan tiyata. Idan ya cancanta, an yi amfani da maƙallan hemostatic don ɗaure jijiyoyin jini.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi