shafi_banner

Brush ɗin da za a iya zubarwa don Tubes Gwaji Cannulas Nozzles ko Endoscopes

Brush ɗin da za a iya zubarwa don Tubes Gwaji Cannulas Nozzles ko Endoscopes

Takaitaccen Bayani:

Cikakken Bayani:

* Fa'idodin ZRH med goge goge a kallo:

* Amfani guda ɗaya yana ba da garanti mafi girman tasirin tsaftacewa

* Hanyoyi masu laushi masu laushi suna hana lalata tashoshi masu aiki da sauransu.

* Bututun ja mai sassauƙa da matsayi na musamman na bristles suna ba da damar sauƙi, ingantaccen motsi gaba da baya

* Amintaccen riko da mannewar goge goge yana da garantin walda zuwa bututun ja - babu haɗin gwiwa

* Sheathing na welded yana hana shigar ruwa cikin bututun ja

* Sauƙaƙe handling

* Babu Latex


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace

ZRH med goge goge an ƙera don ingantaccen tsaftacewa na bututun gwaji, cannulas, nozzles, endoscopes da sauran na'urorin likitanci.

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura Girman Tashoshi Φ(mm) Tsawon Aiki L(mm) Diamita Brush D(mm) Nau'in Kai Na Goga
ZRH-BRA-0702 % 2.0 700 ± 50 % 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 Mai gefe guda
ZRH-BRA-1202 % 2.0 1200 ± 50 % 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0
ZRH-BRA-1602 % 2.0 1600 ± 50 % 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0
ZRH-BRA-2302 % 2.0 2300 ± 50 % 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0
ZRH-BRB-0702 % 2.0 700 ± 50 % 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 Bilateral
Saukewa: BRB-1202 % 2.0 1200 ± 50 % 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0
Saukewa: BRB-1602 % 2.0 1600 ± 50 % 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0
Saukewa: BRB-2306 % 2.0 2300 ± 50 % 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0
ZRH-BRC-0702 % 2.0 700 ± 50 % 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 Uku
Saukewa: BRC-1202 % 2.0 1200 ± 50 % 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0
Saukewa: ZRH-BRC-1602 % 2.0 1600 ± 50 % 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0
Saukewa: BRC-2302 % 2.0 2300 ± 50 % 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0
ZRH-BRD-0510 / 2300 ± 50 % 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 Bilateral tare da gajeriyar hannu

Bayanin Samfura

biyu karshen goge goge

Endoscope Dual-Amfani da goge goge
Kyakkyawan hulɗa tare da bututu, tsaftacewa mafi mahimmanci.

Endoscope Cleaning Brush
Kyawawan ƙira, kyakkyawan aiki, kyakkyawar taɓawa, sauƙin amfani.

p2
p3

Endoscope Cleaning Brush
Taurin bristles yana da matsakaici kuma dacewa don amfani.

FAQs

Tambaya: Wanene mu?
A: Muna tushen a Xiajiang, Jiangxi China, fara daga 2018, sayar da zuwa Gabashin Turai (50.00%), Kudancin Amirka (20.00%), Afirka (15.00%), Tsakiyar Gabas (15.00%). Akwai kusan mutane 51-100 a ofishinmu.

Tambaya: Ta yaya za mu iya tabbatar da inganci?
A: Koyaushe samfurin da aka riga aka yi kafin samar da taro; Koyaushe Binciken ƙarshe kafin jigilar kaya;

Tambaya: Me za ku iya saya daga gare mu?
A: Endoscopic Hemoclip mai zubar da ciki, Allurar allurar da za a iya zubarwa, Tarkon Polypectomy Za'a iya zubarwa, Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru, Waya Jagorar Hydrophilic, Waya Jagorar Urology, Fasa Catheter, Kwandon Dutsen Ciro, Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ruwa goge goge


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana