shafi_banner

CE Certified Endoscopic Spray Catheter don Digestive Chromoendoscopy

CE Certified Endoscopic Spray Catheter don Digestive Chromoendoscopy

Takaitaccen Bayani:

Cikakken Bayani Kan Samfurin:

Babban aikin farashi

Sauƙin aiki

Bututun Allura: babban kwarara, rage juriyar allura gaba ɗaya

Kurmin waje: saman da yake da santsi da kuma shigar da ruwa mai santsi

Kurmin Ciki: lumen mai santsi da isar da ruwa mai santsi

Maƙallin: Mai sarrafa hannu ɗaya mai ɗaukuwa


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

Fesa catheter sanye take da haɗin Luer Lock,
Yana ba da damar fesa ruwa a kan mucosa na ciki yayin gwajin endoscopic.

Ƙayyadewa

Samfuri OD(mm) Tsawon Aiki (mm) Nau'in Nozzi
ZRH-PZ-2418-214 Φ2.4 1800 Fesa Madaidaiciya
ZRH-PZ-2418-234 Φ2.4 1800
ZRH-PZ-2418-254 Φ2.4 1800
ZRH-PZ-2418-216 Φ2.4 1800
ZRH-PZ-2418-236 Φ2.4 1800
ZRH-PZ-2418-256 Φ2.4 1800
ZRH-PW-1810 Φ1.8 1000 Feshi Mai Hazo
ZRH-PW-1818 Φ1.8 1800
ZRH-PW-2418 Φ2.4 1800
ZRH-PW-2423 Φ2.4 2400

Bayanin Samfura

Na'urar ɗaukar hoton jini ta Biopsy Forces 7

Na'urar ɗaukar hoton jini ta Biopsy Forces 7

p1

Faɗin wurin fesawa kuma an rarraba shi daidai gwargwado.

Tsarin musamman na hana karkatarwa.
Shigar da catheter cikin santsi.

shafi na 2
shafi na 3

Ikon sarrafawa na hannu ɗaya mai ɗaukuwa.

Tambayoyin da ake yawan yi

T: Menene farashin ku?
A: Farashinmu yana iya canzawa dangane da wadata da sauran abubuwan kasuwa. Za mu aiko muku da sabon jerin farashi bayan kamfanin ku ya tuntube mu don ƙarin bayani.
 
T: Za ku iya samar da wasu samfuran kyauta?
A: Ee, ana samun samfuran kyauta ko odar gwaji.
 
T: Menene matsakaicin lokacin jagora?
A: Ga samfurori, lokacin jagora yana kimanin kwanaki 7. Don samar da kayayyaki da yawa, lokacin jagora yana aiki ne bayan kwanaki 20-30 bayan karɓar kuɗin ajiya. Lokacin jagora yana aiki ne lokacin da (1) muka karɓi kuɗin ajiya, kuma (2) muka sami amincewarku ta ƙarshe ga samfuranku. Idan lokutan jagora ba su yi aiki da wa'adin lokacinku ba, da fatan za a sake duba buƙatunku tare da siyarwar ku. A duk lokuta za mu yi ƙoƙarin biyan buƙatunku. A mafi yawan lokuta za mu iya yin hakan.
 
T: Menene fa'idodin zama mai rarraba ZRHMED?
A: Rangwame na musamman
Kariyar talla
Fifikon ƙaddamar da sabon ƙira
Tallafin fasaha zuwa maki da ayyukan bayan tallace-tallace
 
T: Yaya masana'antar ku ke yi game da kula da inganci?
A: "Inganci shine fifiko." Kullum muna ba da muhimmanci ga sarrafa inganci tun daga farko har zuwa ƙarshe. Masana'antarmu ta sami CE, ISO13485.
 
T: Wadanne yankuna ne galibi ake sayar da kayayyakinku ga?
A: Kayayyakinmu galibi ana fitar da su zuwa Kudancin Amurka, Gabas ta Tsakiya, Kudu maso Gabashin Asiya, Turai da sauransu.
 
T: Menene garantin samfurin?
A: Muna ba da garantin kayan aikinmu da aikinmu. Alƙawarinmu yana kan gamsuwar ku da samfuranmu. Ko da garanti ne ko a'a, al'adar kamfaninmu ce ta magance duk matsalolin abokin ciniki da kuma magance su gwargwadon gamsuwar kowa.
 
T: Ta yaya zan iya zama mai rarraba ZRHMED?
A: Tuntuɓe mu nan take don ƙarin bayani ta hanyar aiko mana da tambaya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi