shafi_banner

Binciken Halittar Jiki (Biopsy Forcpes)

  • Na'urar ɗaukar hoto ta Endoscopic Biopsy Forceps ta hanji tare da ƙirar Alligator Muw

    Na'urar ɗaukar hoto ta Endoscopic Biopsy Forceps ta hanji tare da ƙirar Alligator Muw

    Cikakken Bayani Kan Samfurin:

    ●Muƙamuƙi masu kaifi, waɗanda aka ƙera daidai gwargwado don ɗaukar samfurin nama mai tsabta da inganci.

    ● Tsarin catheter mai santsi da sassauƙa don sauƙin sakawa da kewayawa ta hanyar endoscope'tashar aiki.

    ● Tsarin riƙon hannu mai kyau wanda ke tabbatar da aiki mai daɗi da sarrafawa yayin aiwatarwa.

    Nau'o'i da girma dabam-dabam na muƙamuƙi (oval, kada, tare da/ba tare da ƙara ba) don dacewa da buƙatu daban-daban na asibiti

  • Gastroscopy Endoscopy Nama Mai Juyawa Mai Sauƙi na Biopsy Forceps don Amfani da Lafiya

    Gastroscopy Endoscopy Nama Mai Juyawa Mai Sauƙi na Biopsy Forceps don Amfani da Lafiya

    Cikakken Bayani Kan Samfurin:

    • Alamun catheter daban-daban da kuma alamun matsayi don gani yayin sakawa da cirewa

    • An rufe shi da PE mai laushi sosai don samun kyakkyawan zamewa da kariya ga tashar endoscopic

    • Tsarin ƙarfe mai bakin ƙarfe na likitanci, tsarin nau'in sanduna huɗu yana sa samfurin ya fi aminci da inganci

    • Maƙallin ergonomic, mai sauƙin aiki

    • Ana ba da shawarar nau'in ƙaiƙayi don ɗaukar samfurin nama mai laushi

  • Amfani Guda Ɗaya na Endoscopic Nama Biopsy Forces Tare da Kammala Karatu

    Amfani Guda Ɗaya na Endoscopic Nama Biopsy Forces Tare da Kammala Karatu

    Cikakken Bayani Kan Samfurin:

    ● Aminci

    ● Yana da matuƙar daɗi don amfani

    ●Biops ɗin da aka tabbatar da ingancinsa

    ●Kayayyakin da aka keɓance daban-daban

    ●Maɗaurin almakashi mai inganci

    ● Tsarin aiki mai dacewa da tashoshi

     

  • Ƙarfin Biopsy Mai Lankwasa Mai Zartarwa Don Bronchoscope Oval Fenestrated

    Ƙarfin Biopsy Mai Lankwasa Mai Zartarwa Don Bronchoscope Oval Fenestrated

    Cikakken Bayani Kan Samfurin:

    ●Zaɓin da aka yi amfani da shi na biopsy forceps mai faɗi yana tabbatar da cewa an shirya maka kayan aiki daidai da kowane amfani.

    ●Muna bayar da forceps masu diamita na 1.8 mm, tare da tsayin 1000mm 1200mm don Bronchoscope Ko da kuwa sun yi kauri, tare da ko ba tare da ƙaya ba, an rufe su ko ba a rufe su ba kuma tare da cokali na yau da kullun ko na haƙora - duk samfuran suna da babban aminci.

    ●Kyakkyawan kayan aikin biops yana ba ku damar ɗaukar samfuran nama waɗanda aka tabbatar da ingancinsu ta hanyar da ta dace da aminci da sauƙi.

     

  • Ana iya zubar da jini ta digiri 360 mai juyawa ta hanyar amfani da na'urar hangen nesa ta Broncospy

    Ana iya zubar da jini ta digiri 360 mai juyawa ta hanyar amfani da na'urar hangen nesa ta Broncospy

    Cikakkun Bayanan Samfura:

    Muna bayar da forceps masu diamita na 1.8 mm.Ko suna da kauri ko kuma ba tare da wani abu mai kauri ba, ko kuma ba tare da wani abu mai kauri ba, ko kuma

    ba a shafa ba kuma tare da cokali na yau da kullun ko na haƙora - duk samfuran suna da alaƙa da babban amincin su.

    - Kayan aiki da masana'antu masu inganci

    - Mai sauƙi kuma daidai don amfani

    - Babban kaifi don biopsy mai cikakken bayani game da ganewar asali

    - Cikakken rufe gefuna na yankewa

    - Tsarin almakashi na musamman yana kiyaye tashar aiki

    - Manyan samfuran

    Bayani dalla-dalla:

    A bisa ga ka'idar samfurin rajista, ana bambanta ƙarfin biops ɗin da za a iya zubarwa ta hanyar diamita na muƙamuƙi da aka rufe, tsawon aiki mai inganci, tare da ko ba tare da ƙara ba, tare da ko ba tare da shafi ba, da kuma siffar muƙamuƙi.

  • Endoscopy Mai Jefawa a Jefawa Colonoscopy Mai Juyawa Ta Hanyar Biopsy

    Endoscopy Mai Jefawa a Jefawa Colonoscopy Mai Juyawa Ta Hanyar Biopsy

    Cikakkun Bayanan Samfura:

    Nemo nama na biopsy daga hanyar narkewar abinci ta hanyar da ta dace ta amfani da Biopsy Forceps dagaMaganin ZRH.

    • Akwai shi a cikin ƙirar kofuna biyu na kada da kuma oval (tare da ko ba tare da ƙwanƙwasa wurin sanyawa ba)

    • Alamun tsayi don taimakawa wajen sakawa da kuma cirewa

    • Makullin ergonomic

    • An rufe - don taimakawa wajen sakawa

    • Ya dace da hanyoyin biopsy na 2.8mm (matsakaicin diamita na 2.4mm/tsawon aiki na 160cm/180cm)

    • Ba a tsaftace shi ba

    • Amfani ɗaya

  • Na'urar Binciken Jiki ta Gastric Endoscope na Likitanci don Colonoscopy

    Na'urar Binciken Jiki ta Gastric Endoscope na Likitanci don Colonoscopy

    Cikakkun Bayanan Samfura:

    1. Amfani:

    Samfurin na'urar endoscope

    2. Siffa:

    An yi muƙamuƙin ne da ƙarfe mai bakin ƙarfe da aka yi amfani da shi a likitanci. Yana ba da matsakaicin bugun jini tare da farawa da ƙarshe a sarari da kuma jin daɗi. Haka kuma, forceps na biopsy suna ba da matsakaicin girman samfurin da kuma yawan sakamako mai kyau.

    3. Muƙamuƙi:

    1. Kofin kada mai allurar biops forceps

    2. Maganin biops na kofin kada

    3. Kofin oval mai allurar biops forceps

    4. Maganin biops na kofin oval