shafi_banner

Na'urorin ɗaukar hoto na Biopsy

Na'urorin ɗaukar hoto na Biopsy

Takaitaccen Bayani:

★ Alamun catheter daban-daban da kuma alamun matsayi don gani yayin sakawa da cirewa

★ An rufe shi da PE mai laushi sosai don samun kyakkyawan zamewa da kariya ga tashar endoscopic

★ Tsarin ƙarfe mai bakin ƙarfe na likitanci, mai nau'in sanduna huɗu yana sa samfurin ya fi aminci da inganci

★ Makullin ergonomic, mai sauƙin aiki

★ Ana ba da shawarar nau'in ƙaiƙayi don ɗaukar samfurin nama mai laushi mai zamiya


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

Ana amfani da wannan na'urar don shiga cikin tsarin narkewar abinci ta hanyar endoscope don samun samfuran nama don cututtukan fata.

Ƙayyadewa

Samfuri Girman buɗewar muƙamuƙi (mm) OD(mm) LTuranci (mm) Muƙamuƙin da aka ɗaure ƘARA Shafi na PE
ZRH-BFA-2416-PWS 6 2.4 1600 NO NO EH
ZRH-BFA-2423-PWS 6 2.4 2300 NO NO EH
ZRH-BFA-1816-PWS 5 1.8 1600 NO NO EH
ZRH-BFA-1812-PWS 5 1.8 1200 NO NO EH
ZRH-BFA-1806-PWS 5 1.8 600 NO NO EH
ZRH-BFA-2416-PZS 6 2.4 1600 NO EH EH
ZRH-BFA-2423-PZS 6 2.4 2300 NO EH EH
ZRH-BFA-2416-CWS 6 2.4 1600 EH NO EH
ZRH-BFA-2423-CWS 6 2.4 2300 EH NO EH
ZRH-BFA-2416-CZS 6 2.4 1600 EH EH EH
ZRH-BFA-2423-CZS 6 2.4 2300 EH EH EH

Bayanin Samfura

Amfani da aka yi niyya
Ana amfani da na'urar ɗaukar hoto ta biopsy forceps don ɗaukar samfurin nama a cikin hanyoyin narkewar abinci da na numfashi.

Maganin Biopsy Forces 3
Na'urorin ɗaukar hoto na Biopsy
1

Na'urar ɗaukar hoton jini ta Biopsy Forces 7

Tsarin Waya na Musamman
Muƙamuƙin ƙarfe, tsarin nau'in sanda huɗu don kyakkyawan aikin injiniya.

PE mai rufi
An rufe shi da PE mai laushi sosai don mafi kyau
zamiya da kariya ga tashar endoscopic.

Na'urar ɗaukar hoton jini ta Biopsy Forces 7

takardar shaida

Sassauci Mai Kyau
Wuce ta hanyar tashar mai lanƙwasa digiri 210.

Yadda Centra Disposable Biopsy Forceps Ke Aiki
Ana amfani da endoscopic biopsy forceps don shiga cikin gastrointestinal tract ta hanyar amfani da endoscope mai sassauƙa don samun nama
samfurori domin fahimtar cututtukan da ke haifar da cutar. Ana samun forceps ɗin a cikin tsari huɗu don magance nau'ikan cututtuka daban-daban.
buƙatun asibiti, gami da samun nama.

takardar shaida
takardar shaida
takardar shaida
takardar shaida

Marufi na samfur

takardar shaida
takardar shaida

Mai siyarwa ya ba da shawarar

takardar shaida

Tarkunan Polypectomy na ciki da za a iya zubarwa da su ta hanyar amfani da CE ISO FSC
$11.90 - $15.90 / Kashi
Guda 50

takardar shaida

Tarkunan Polypectomy na ciki da za a iya zubarwa da su ta hanyar amfani da CE ISO FSC
$11.90 - $15.90 / Kashi
Guda 50

takardar shaida

Tarkunan Polypectomy na ciki da za a iya zubarwa da su ta hanyar amfani da CE ISO FSC
$11.90 - $15.90 / Kashi
Guda 50

takardar shaida

Gyaran Ciki Mai Iya Zubar da Ciki
Tarkuna tare da CE ISO FSC
$11.90 - $15.90 / Kashi
Guda 50

Sufuri

10001 (2)

Daga ZRH med.
Lokacin Samarwa: Makonni 2-3 bayan an karɓi kuɗin, ya dogara da adadin odar ku

Hanyar Isarwa:
1. Ta hanyar Express: Fedex, UPS, TNT, DHL, SF express kwanaki 3-5, kwanaki 5-7.
2. Ta Hanya: Cikin gida da kuma ƙasar maƙwabta: Kwanaki 3-10
3. Ta Teku: Kwanaki 5-45 a duk faɗin duniya.
4. Ta hanyar Air: Kwanaki 5-10 a duk faɗin duniya.

Tashar Lodawa:
Shenzhen, Yantian, Shekou, Hong Kong, Xiamen, Ningbo, Shanghai, Nanjing, Qingdao
Bisa ga buƙatarka.

Sharuɗɗan Isarwa:
EXW, FOB, CIF, CFR, C&F, DDU, DDP, FCA, CPT

Takardun Jigilar Kaya:
B/L, Rasitin Kasuwanci, Jerin Shiryawa

Tambayoyin da ake yawan yi

T; Waɗanne Cututtukan Gastroenterology ne Suka Fi Yawa?
A; Cututtukan da suka shafi tsarin narkewar abinci sun haɗa da gastritis mai tsanani da na yau da kullun, ciwon ciki, ciwon hanta mai tsanani da na yau da kullun, ciwon cholecystitis, duwatsun gallstone, da sauransu.

Abubuwan da ke haifar da su sune na halitta, na zahiri, na sinadarai, da sauransu, kamar ƙarfafa wasu abubuwan kumburi, haifar da kumburi, shan wasu magunguna da ke lalata mucous membrane na ciki, ko damuwa game da damuwa ta hankali, yanayin rashin kyau, da sauransu, na iya haifar da narkewar abinci. Cutar tsarin jiki.

T; Gwaje-gwaje da Tsarin Gastroenterology
A; Gwaje-gwaje da Tsarin Gastroenterology sun haɗa da amma ba'a iyakance ga:
Binciken hanji (colonoscopy), Endoscopic retrograde cholangiopancreatography (ERCP), Faɗaɗar esophageal, Esophageal manometry, Esophagogastroduodenoscopy (EGD), Sigmoidoscopy mai sassauƙa, Banding na Bazuwar Jini, Biopsy na Hanta, Endoscopy na ƙananan hanji, endoscopy na sama, da sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi