
Ana amfani da shi don tsaftace tashar endoscope. Na'urar tsaftace tashar endoscope da ake amfani da ita yayin tsaftacewa da hannu, wacce za a iya amfani da ita yadda ya kamata don tsaftace tashoshin lumen daga girman 2.8mm - 5mm tare da wucewa ɗaya. Gogayen Tsaftace Tashar Endoscope da za a iya zubarwa suna haɗa ƙarfin tsaftacewa mafi girma tare da zaɓuɓɓukan burushi masu yawa don biyan buƙatun sake sarrafawa masu ƙalubale. Dukansu goga mai ƙarewa ɗaya da goga mai ƙarewa biyu suna ba da taurin catheter da ake so don sauƙin amfani da kuma gashin gashi na nailan don samar da mafi girman kariya daga lalacewar tashar.
| Samfuri | Girman Tashar Φ(mm) | Tsawon Aiki L(mm) | Diamita na Goga D(mm) | Nau'in Kan Goga |
| ZRH-A-BR-0702 | Φ 2.0 | 700 ± 50 | Φ 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 | Gefe ɗaya |
| ZRH-A-BR-1202 | Φ 2.0 | 1200 ± 50 | Φ 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 | |
| ZRH-A-BR-1602 | Φ 2.0 | 1600 ± 50 | Φ 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 | |
| ZRH-A-BR-2302 | Φ 2.0 | 2300 ± 50 | Φ 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 | |
| ZRH-B-BR-0702 | Φ 2.0 | 700 ± 50 | Φ 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 | Bangarorin biyu |
| ZRH-B-BR-1202 | Φ 2.0 | 1200 ± 50 | Φ 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 | |
| ZRH-B-BR-1602 | Φ 2.0 | 1600 ± 50 | Φ 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 | |
| ZRH-B-BR-2302 | Φ 2.0 | 2300 ± 50 | Φ 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 | |
| ZRH-C-BR-0702 | Φ 2.0 | 700 ± 50 | Φ 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 | Yankuna Uku |
| ZRH-C-BR-1202 | Φ 2.0 | 1200 ± 50 | Φ 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 | |
| ZRH-C-BR-1602 | Φ 2.0 | 1600 ± 50 | Φ 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 | |
| ZRH-C-BR-2302 | Φ 2.0 | 2300 ± 50 | Φ 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 | |
| ZRH-D-BR-0510 | / | 2300 ± 50 | Φ 2.0/3.0/4.0/5.0/6.0 | Hannun hannu biyu masu gajeru |
Goga Mai Tsaftacewa Mai Amfani Biyu na Endoscope
Kyakkyawan hulɗa da bututun, tsaftacewa ya fi cikakken bayani.
Goga Mai Tsaftacewa na Endoscope
Kyakkyawan ƙira, kyakkyawan aiki, taɓawa mai kyau, mai sauƙin amfani.
Goga Mai Tsaftacewa na Endoscope
Taurin gashin yana da matsakaici kuma yana da sauƙin amfani.
Daga ZRH med.
Lokacin Samarwa: Makonni 2-3 bayan an karɓi kuɗin, ya dogara da adadin odar ku
Hanyar Isarwa:
1. Ta hanyar Express: Fedex, UPS, TNT, DHL, SF express kwanaki 3-5, kwanaki 5-7.
2. Ta Hanya: Cikin gida da kuma ƙasar maƙwabta: Kwanaki 3-10
3. Ta Teku: Kwanaki 5-45 a duk faɗin duniya.
4. Ta hanyar Air: Kwanaki 5-10 a duk faɗin duniya.
Tashar Lodawa:
Shenzhen, Yantian, Shekou, Hong Kong, Xiamen, Ningbo, Shanghai, Nanjing, Qingdao
Bisa ga buƙatarka.
Sharuɗɗan Isarwa:
EXW, FOB, CIF, CFR, C&F, DDU, DDP, FCA, CPT
Takardun Jigilar Kaya:
B/L, Rasitin Kasuwanci, Jerin Shiryawa