BANE 1
BANNAR 2
BANNAR 3-1

Game da kamfaninmu

Me muke yi?

Jiangxi ZhuoRuiHua Meidical instruments Co., Ltd. ya fi tsunduma a cikin R&D, masana'antu da tallace-tallace na endoscopic bincike kida da kuma consumables. Mun himmatu wajen samar da ingantattun samfura masu araha, masu araha da dorewa ga asibitoci da dakunan shan magani da ke iya isa ga kwararrun masana kiwon lafiya a duk duniya.

duba more

Zafafan samfurori

Kayayyakin mu

MANUFAR

ZRH med sun himmatu don ci gaba da haɓaka samfuri da gyare-gyare don samarwa masu amfani da samfura da ayyuka masu inganci.

TAMBAYA YANZU
  • Farashin gasa yana ba ku riba mai girma

    Mai araha

    Farashin gasa yana ba ku riba mai girma

  • Ƙuntataccen ingantaccen iko don tabbatar da ingancin samfuranmu wanda ke ba ku kyakkyawan suna tare da amincewa daga abokan cinikin ku na ƙarshe.

    Tabbacin Tsaro

    Ƙuntataccen ingantaccen iko don tabbatar da ingancin samfuranmu wanda ke ba ku kyakkyawan suna tare da amincewa daga abokan cinikin ku na ƙarshe.

  • Ƙwararrun R&D ƙungiyar da ci gaba da saka hannun jari don kammala sarkar samfur wanda ke samun ƙarin dama a kasuwa.

    Kwarewa

    Ƙwararrun R&D ƙungiyar da ci gaba da saka hannun jari don kammala sarkar samfur wanda ke samun ƙarin dama a kasuwa.

Sabbin bayanai

labarai

labarai_img
A halin yanzu ina jiran bayanai kan rabin farko na shekara ta yunƙurin cin nasara na daban-daban endoscopes. Ba tare da ɓata lokaci ba, bisa ga sanarwar ranar 29 ga Yuli daga Kasuwancin Likita (Beijing Yibai Zhihui Data Consulting Co., Ltd., daga baya ana kiranta Sayen Kiwon Lafiya), r...

Gastroenteroscopy Bid-Win Datas na Q1&Q2 2025 a cikin Kasuwar Sinanci

A halin yanzu ina jiran bayanai kan rabin farko na shekara ta yunƙurin cin nasara na daban-daban endoscopes. Ba tare da ɓata lokaci ba, bisa ga sanarwar ranar 29 ga Yuli daga Kasuwancin Likita (Beijing Yibai Zhihui Data Consulting Co., Ltd., daga baya ana kiranta Sayen Kiwon Lafiya), r...

Makon UEG 2025 Dumu-dumu

Ƙididdigar zuwa bayanin nunin UEG na Makon 2025: An kafa shi a cikin 1992 United European Gastroenterology (UEG) ita ce babbar ƙungiyar da ba ta riba don ingantacciyar lafiya a cikin lafiyar narkewar abinci a Turai da bayanta tare da hedkwatarta a Vienna. Muna inganta rigakafi da kula da cututtuka masu narkewa ...